SiamFarm.com
ชื่อผู้ใช้งาน  
รหัสผ่าน

สยามฟาร์ม SiamFarm
ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แชร์เรื่องราวที่อาจมีประโยชน์ต่อเพื่อนมนุษย์ด้วยนะครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ๊น้อยกระโทก จ.โคราช  (อ่าน 4549 ครั้ง)
civilthai
Administrator
ผู้บัญชาการ

คะแนนความนิยม: 4

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 09:43:11 pm »

มาเที่ยวโคราชในวันรัฐธรรมนูญ และเป็นปรากฎการณ์จันทรุปราคา ด้วยครับในวันนี้ 10 ธันวาคม 2554

ขอแนะนำร้านอาหารที่โคราชครับ ชื่อร้าน "เจ๊น้อยกระโทก"

เป็นร้านอาหารทั่วไป ไม่ใช่ขายแต่อาหารอีสาน อาหารที่สั่งในมื้อนี้มีดังนี้ครับ

1. ปีกไก่ทอดน้ำปลา
2. แกงคั่วหอยขม
3. ซี่โครงหมูทอด
4. เห่าดงหมู
5. ผัดหมี่โคราช
6. แกงอ่อมแห้งพวงไข่
7. ข้าวเปล่า 4 จาน
8. น้ำแข็ง 1 กระติก น้ำเปล่า 2 ขวด เป๊บซี่ขวดเล็ก 3 ขวด

ราคารวมทั้งหมด 520 บาท (ทานกันห้าคนครับ ผู้ใหญ่  2 เด็ก 3)

อร่อยทุกอย่างเลยครับ ราคาก็ถูกด้วยครับ เปิดตั้งแต่ 8.00-21.00 น. รับประกันความอร่อยโดยหมึกแดงด้วยนะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์