SiamFarm.com
ชื่อผู้ใช้งาน  
รหัสผ่าน

สยามฟาร์ม SiamFarm
ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แชร์เรื่องราวที่อาจมีประโยชน์ต่อเพื่อนมนุษย์ด้วยนะครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Garmin Edge 500  (อ่าน 8829 ครั้ง)
civilthai
Administrator
ผู้บัญชาการ

คะแนนความนิยม: 4

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มกราคม 10, 2016, 08:20:07 pm »

ประกาศชายใน thiamtb
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1374821

Garmin Edge 500 (เฉพาะตัวเครื่อง)

--> วิธีส่งมอบสินค้า : ของอยู่รังสิต, ส่งทางไปรษณีย์, สนใจดูและรับของได้บริเวณสถานีรถไฟฟ้า BTS หมอชิต (จ.-ศ. หลังห้าโมงเย็นครับ)
--> สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ ติดต่อ ชาติ โทร. 081-4214404 เน้นโทรเป็นหลักนะครับ
--> รายละเอียดการโอนเงินจะแจ้งอีกครั้งหลังจากตกลงซื้อขายครับผ่านทาง Line ID: siamfarm
--> ราคาที่ลงไว้รวมค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะครับ แต่ภายในเขตกทม.เท่านั้น ถ้าตจว.อาจมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
--> ไม่รับจองนะครับ ขอผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะครับ สิทธิ์การให้คิว ตามเจ้าของเห็นสมควรนะครับ

1. Garmin 500 (เฉพาะตัวเครื่อง)

รายละเอียด : Garmin Edge 500 (Taiwan) เฉพาะตัวเครื่อง สีขาว-ดำ ไม่มีที่วัดรอบขาและวัดความเร็ว / สายวัดหัวใจ
สภาพ/ตำหนิ : สภาพ 80% เครื่องใช้งานปกติ เขี้ยวล็อคสภาพดี แบ็ตไม่เสื่อม
สิ่งที่ให้ไปด้วย: ที่ชาร์จ (AC Charger), ชุดตัวติดตั้งกับจักรยาน (Hand/Stem Bike mount), สายชาร์จ USB
ประกัน : ไม่มี
สาเหตุการขาย : มีหลายเครื่อง
ราคา : 4,000 บาท (ขอขายในราคาที่ซื้อมาในเว็บนี้ ขอคนที่พร้อมในราคานี้ก่อนนะครับ)

รับจากที่นี่ครับ --> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1332137&p=12379227&hilit=edge+500#p12379227

********** โปรดอ่านหน่อยนะครับ ***********
การรับประกัน จากผู้ขาย ทุกรายการ หากได้รับของแล้วกรุณาตรวจสอบว่าตรงตามที่ผู้ขายได้แจ้งไหม ในวันรับสินค้า ถ้าไม่ตรงผู้ขายยินดีรับคืนสินค้า แต่หากผู้ซื้อนำไปประกอบ หรือ มีการดัดแปลง ผู้ขายขออนุญาติไม่รับคืนสินค้า ไม่ว่ากรณีใดๆก็ตาม แจ้งให้ทราบเพื่อไม่อยากให้ผิดใจกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2016, 01:05:34 pm โดย civilthai » บันทึกการเข้า
Minjitsupa
ผู้หมวด
**

คะแนนความนิยม: 0

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 02:35:33 pm »

เป็นอแะไรที่ดีมากๆเลยนะค่ะ

หน้า: [1]
  พิมพ์